Author: n***7
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: sản phẩm giống như hình
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Price: 23.600₫
Original Price: 26.000₫
| Material | ABS |
| Color | Dusty Pink |
| Length | Medium |
| Pattern Type | Colorblock |
| Season | Winter |
| Style | French |
| Nail Shapes | Coffin |
| Batteries Required | No Battery |
| Type | 3D Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Other |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 1.3-2.26 cm |
| Chiều rộng | 0.7-1.41 cm |
| SKU | sb2311296154507495 |
Author: n***7
Date:
Review: sản phẩm giống như hình
Màu sắc: Màu Hồng Tươi
Author: n***c
Date:
Review: beautiful .... good value for money.
Màu sắc: Bụi hồng
Author: b***e
Date:
Review: Very satisfied, it looks so expensive
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Author: a***1
Date:
Review: Loved it, too easy to put on, lasts for 1-2 days.
Màu sắc: Màu Hồng San hô
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm